नांदेड शहरात जडवाहनांना सकाळी 9 ते रात्री 9 पर्यंत प्रवेशबंदी

नांदेड, दि. 14 :- नांदेड शहरात ट्रॅव्हल्स / लक्झरी बसेस व जडवाहनांच्या प्रवेशबंदी अधिसुचनेच्या वेळेत सकाळी 9 ते रात्री 9 वाजेपर्यंत बदल करण्यात आला आहे. असे आदेश जिल्हादंडाधिकारी अरुण डोंगरे यांनी निर्गमीत केले आहेत.

मोटार वाहन कायदा 1988 चे कलम 115 अन्वये जिल्हाधिकारी तथा जिल्हादंडाधिकारी अरुण डोंगरे यांनी प्राप्त अधिकाराचा वापर करुन सर्वसामान्य नागरिकांच्या सुरक्षिततेच्या दृष्टिने व जनहितार्थ नांदेड शहरातील वाहतूक व्यवस्था सुरक्षीत ठेवण्याच्यादृष्टिने तसेच कायदा व सुव्यवस्थेचा प्रश्न निर्माण होऊ नये म्हणून खाजगी बसेस / ट्रॅव्हल्स, सहा-आसनी ॲटोरिक्षा, मिनी-डोअर, काळी-पिवळी टॅक्सी या वाहनांना नांदेड शहरात सकाळी 9 ते रात्री 9 वाजेपर्यंत येण्यास प्रवेशबंदी करण्यात आले आहे.

• नांदेड शहरात खाजगी बसेस, ट्रॅव्हल्स, सहा-आसनी ॲटोरिक्षा, मिनी-डोअर, काळी-पिवळी टॅक्सी या वाहनांना सकाळी 9 ते रात्री 9 वाजेपर्यंत येण्यास प्रवेश बंदी करण्यात आली आहे.

• पुर्णा जि. परभणी ते मालेगाव जि. नांदेड येथून नांदेड शहरात येणाऱ्या या वाहनांसाठी तरोडेकर चौकाचे (राज हॉटेल) पुढे शहरात येण्यास प्रवेशबंदी करण्यात आली आहे.

• अर्धापूर, भोकर फाटा मार्गे शहरात येणाऱ्या या वाहनांना नवीन मोंढा टी पॉईंटचे (दांतीवाला पेट्रोल पंपाच्या अलीकडे) पुढे शहरात येण्यास प्रवेशबंदी करण्यात आली आहे.

• देगलूर, नायगाव, मुखेड, लोहा येथून धनेगाव फाटा जुना पूल मार्गे शहरात येणाऱ्या या वाहनांना खादी ग्रामोद्योग व खालसा हायस्कूलमध्ये असलेल्या श्री सत्येंद्र शिवराम जिंदम यांची जागा स. नं. 91 सीटीएस नं. 11303 च्या पुढे शहरात येण्यास प्रवेशबंदी करण्यात आली आहे. लोहा येथून आंबेडकर चौक, नवीन पुल मार्गे शहरात येणाऱ्या या वाहनांना प्रवेशबंदी करण्यात आली आहे.

यापुर्वीच्या अधिसुचनेत सदर वाहनांसाठी सकाळी 8 ते रात्री 10 वाजेपर्यंत प्रवेशबंदी घालण्यात आली होती. त्यावेळेत सकाळी 9 ते रात्री 9 वाजेपर्यंत हा बदल करण्यात आला आहे. तसेच इतर अटी व शर्ती पुर्वीप्रमाणे कायम राहतील, असे आदेशात नमूद केले आहे.

اپنی رائے یہاں لکھیں

Discover more from ورق تازہ

Subscribe now to keep reading and get access to the full archive.

Continue reading